LGX PLC Fiber Optic Splitter Box pẹlu awọn adapọ SC APC Simplex Fiber Optic

Apejuwe Kukuru:

Alaye Apejuwe Ọja Asopọ Iru: SC, FC, LC, ST Ferrule Opin-oju: PC, UPC, APC Fiber Type: G652D G657A1 G657A2 Fiber Mode: Singlmode Package: Steel Tube, ABS Be: 1 × 32 2 × 32 LGX PLC Splitter Apoti pẹlu SC APC Simplex Fiber Optic Awọn alamuuṣẹ Apejuwe: TTI pese gbogbo jara ti awọn ọja pipin 1xN ati 2xN ti a ṣe deede fun awọn ohun elo pato. Gbogbo awọn ọja pade GR-1209-CORE ati GR-1221-CORE awọn ibeere. Ẹya-ara: Iṣọkan ti o dara ati pipadanu ifibọ kekere Low Polari ...


Ọja Apejuwe

Ibeere

Ọja Tags

Apejuwe Ọja alaye
Asopọ Iru: SC, FC, LC, ST Ferrule Ipari-oju: PC, UPC, APC
Iru Okun: G652D G657A1 G657A2 Ipo Okun: Singlmode
Package: Irin Irin, ABS Ilana: 1 × 32 2 × 32

LGX PLC Splitter Box pẹlu awọn ifikọra SC APC Simplex Fiber Optic

Apejuwe:

TTI pese gbogbo jara ti 1xN ati awọn ọja pipin 2xN ti a ṣe deede fun awọn ohun elo pato. Gbogbo awọn ọja pade GR-1209-CORE ati GR-1221-CORE awọn ibeere.

Ẹya:

Iṣọkan ti o dara ati pipadanu ifibọ kekere

Isonu Gbẹkẹle Polarization

Ẹrọ Ti o dara julọ

Iduroṣinṣin Telecordia GR-1221 ati GR-1209

Awọn paati nipasẹ TLC-Certified, Ṣe ibamu si YD1117-2001

Oṣuwọn Iparun Polarization & Iyatọ Dara julọ

Iwọle okun: 0.9mm tabi 250μm okun fun yiyan

Ijade okun: okun okun 250μm (O jẹ anfani fun sisọ) G.657A Fiber

Ohun elo:

Okun si aaye (FTTX)

Awọn nẹtiwọọki agbegbe agbegbe (LAN)

Tẹlifisiọnu Cable (CATV)

Awọn ohun elo idanwo

Okun si ile (FTTH)

Awọn nẹtiwọọki opopona palolo (PON, GEPON)

Sipesifikesonu:

Tabili 1 - 1 × N PLC Splitter Fiber

Awọn wiwọn 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
Igbi igbiṣe ṣiṣiṣẹ (nm) 1260 ~ 1650
Okun Iru G657A tabi alabara pàtó kan
Isonu sii (dB) (Ipele P / S) 3.8 / 4.0 7.1 / 7.3 10.2 / 10.5 13.5 / 13.7 16.5 / 16.9 20.5 / 21.0
Aṣọ Isonu (dB) 0.4 0.6 0.8 1,2 1.5 2.0
Ipadanu Pada (dB) (Ipele P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
Isonu Ti o gbẹkẹle Polarization (dB) 0.2 0.2 0.2 0,25 0.3 0.35
Itọsọna (dB) 55 55 55 55 55 55
Isonu Ti o gbẹkẹle Igbi omi (dB) 0.3 0.3 0.3 0,5 0,5 0,5
Iduroṣinṣin otutu (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0.4 0.4 0.4 0,5 0,5 0,5
Igba otutu Iṣiṣẹ (℃) -40 ~ 85
Igba otutu Ipamọ (℃) -40 ~ 85
Apoti Irin Irin tabi ABS

Tabili 2 - 2 × N PLC Splitter Fiber

Awọn wiwọn 2 × 2 2 × 4 2 × 8 2 × 16 2 × 32 2 × 64
Igbi igbiṣe ṣiṣiṣẹ (nm) 1260 ~ 1650
Okun Iru G657A tabi alabara pàtó kan
Isonu sii (dB) 4.0 7.6 11.0 14.4 17.5 21.0
Aṣọ Isonu (dB) 0.6 1.0 1,2 1.5 1.8 2.2
Ipadanu Pada (dB) (Ipele P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
Isonu Ti o gbẹkẹle Polarization (dB) 0.2 0.2 0.3 0.3 0.4 0.4
Itọsọna (dB) 55 55 55 55 55 55
Isonu Ti o gbẹkẹle Igbi omi (dB) 0.3 0.4 0,5 0,5 0,5 0,5
Iduroṣinṣin otutu (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0.4 0.4 0.4 0,5 0,5 0,5
Igba otutu Iṣiṣẹ (℃) -40 ~ 85
Igba otutu Ipamọ (℃) -40 ~ 85
Apoti Irin Irin tabi ABS

Awọn akọsilẹ:

  1. Pato laisi awọn asopọ.
  2. Ṣafikun pipadanu 0.15dB afikun fun asopọ kan

Ọja Aworan:

LGX PLC Fiber Optic Splitter Box with SC APC Simplex Fiber Optic Adapters

Gbogbo online iṣẹ.

okun opitiki coupler,

okun opitiki plc splitter


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ nibi ki o firanṣẹ si wa