4core 12core FTTH Cable Drop Network pẹlu KFRP ati Irin fun SC Asopọ Yara

Apejuwe Kukuru:

Apejuwe Ọja Alaye Iru Okun: G652D G657A1 G657A2 Iwọn Iwọn: 2/4/6/8/12 Ipo Fiber Core: OS1 OS2 OM1 OM2 OM3 Cet Jacket: Lilo LSZH: Agbara ita gbangba ita gbangba: FRP KFRP Irin Cable Awọ: White Black 4core 12core FTTH Drop Cable pẹlu KFRP ati Irin fun SC Asopọ Yara Yara: Isopọ rirọ laisi sisọ, yara ati irọrun Itọju fifẹ ati iṣẹ fifun pa, aaye jijin fun iru atilẹyin ara ẹni le to to awọn mita 50 Ọpa ina retardant LSZH m ...


Ọja Apejuwe

Ibeere

Ọja Tags

Apejuwe Ọja alaye
Iru Okun: G652D G657A1 G657A2 Iwọn USB: 2/4/6/8/12 Mojuto
Ipo Okun: OS1 OS2 OM1 OM2 OM3 Jakẹti Cable: LSZH
Lilo: Ita gbangba abe Agbara: FRP KFRP Irin
Awọ USB: Dudu Dudu

4core 12core FTTH Crop Drop with KFRP ati Irin fun SC Asopọ Yara

Apejuwe:

Rọrun sopọ laisi pipin, iyara ati irọrun

Iyara ti o dara julọ ati iṣẹ fifun pa, ijinna igba fun iru atilẹyin ara ẹni le to awọn mita 50

Jaketi LSZH ti o ni ina ba pade awọn ibeere aabo ina ti o yẹ ni agbegbe inu ile

Waya onṣẹ irin carbon giga ti n jẹ ki iru atilẹyin ara ẹni lati ni agbara fifẹ to dara julọ.

Ẹya:

Okun: Titi di 12, Ina buffered okun
Orisi Okun: Ipo kan tabi Multimode
Iru USB: Yika Squa ju okun silẹ
Agbara Ẹgbẹ: Aramid owu
Apofẹfẹfẹ Aw: Apofẹlẹfẹlẹ LSZH kan
Igba otutu Iṣiṣẹ: -20 ℃ - 70 ℃
Awọn ibamu: Ni ibamu pẹlu awọn ajohunše IEC, ITU ati EIA

Ohun elo:

Awọn ipa opopona opopona giga ni awọn ile (FTTx)

Gbogbo awọn iru awọn kebulu okun pẹlu awọn ẹya oriṣiriṣi

Nẹtiwọọki opopona giga ti n ṣiṣẹ

Ti a lo ninu okun / ita gbangba / ita gbangba

Ti a lo ninu okun / ita gbangba / ita gbangba

Sipesifikesonu:

Išẹ Gbigbe Okun:

Okun Optical ti a ṣe kebulu
(dB / km)

 

62.5μm
(850nm / 1300nm)
50μm
(850nm / 1300nm)
G.652
(1310nm / 550nm)
G.655
(1550nm / 625nm)
Max attenuation
3,5 / 1,5
3,5 / 1,5
0,36 / 0,22
0,22 / 0,26
Aṣoju iye
3.0 / 1.0
3.0 / 1.0
0,35 / 0,21
0,21 / 0,24

Technical Sipesifikesonu

Iru okun
O pọju
ohun kohun
Agbara fifẹ
Fifọ Resistance
Radiisi tẹẹrẹ kere
Igba kukuru
Igba gígun
Igba kukuru
Igba gígun
Ìmúdàgba
Aimi
GJFJH
1
150
80
1000
500
20D
10D
GJYFJH
1
300
150
1000
500
20D
10D
GJYFJCH
2
600
300
1000
500
20D
10D
GJYFJCH
4
600
300
1000
500
20D
10D

Ọja Aworan:

4core 12core FTTH Network Drop Cable with KFRP and Steel for SC Fast Connector

Gbogbo online iṣẹ.

okun opitiki ju okun,

okun ju okun


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ nibi ki o firanṣẹ si wa