Cáp quang đa mode ngoài trời Áo khoác PE màu đen với Uni-Tube Gel - Kết cấu đầy

Mô tả ngắn:

Mô tả chi tiết sản phẩm Loại cáp: Loại cáp ngoài trời: Lõi cáp SM / MM: Áo khoác cáp 2-24: MDPE / HDPE Cấu trúc: Áo khoác Uni-Tube: Cáp quang ngoài trời đa chế độ màu đen GYXTW với áo khoác PE màu đen Mô tả: Ống Uni-Tube bọc thép Áo khoác đơn / cáp bọc thép đơn được thiết kế với độ mềm dẻo và linh hoạt cần thiết cho các cài đặt khắt khe nhất hiện nay, bao gồm chôn trực tiếp. Áo giáp kim loại được sử dụng khi muốn bảo vệ cơ học. Các tính năng: Uni -...


Chi tiết sản phẩm

Câu hỏi thường gặp

Thẻ sản phẩm

Mô tả sản phẩm Chi tiết
Loại cáp: Ngoài trời Loại sợi: SM / MM
Lõi cáp: 2-24 Áo khoác cáp: MDPE / HDPE
Kết cấu: Uni-Tube Áo khoác: Đen

 

Cáp quang ngoài trời đa chế độ GYXTW với áo khoác PE đen

Sự miêu tả:

Áo khoác đơn bọc thép GYXTW / Cáp đơn bọc thép được thiết kế với tính linh hoạt và tính linh hoạt

cần thiết cho các cài đặt đòi hỏi khắt khe nhất hiện nay, bao gồm cả chôn trực tiếp.

Áo giáp kim loại được sử dụng khi muốn bảo vệ cơ học.

Đặc trưng:

Cấu trúc chứa đầy gel Uni-tube để bảo vệ sợi quang vượt trội.

Giáp kim loại để bảo vệ cáp khỏi sự tấn công của loài gặm nhấm và hư hỏng cơ học.

Dây thép nhúng cung cấp độ bền kéo và khả năng chống nghiền mong muốn.

Nhỏ gọn, dễ cài đặt.

UV và thiết kế chống thấm nước.

Ứng dụng:

Interbuilding thoại hoặc giao tiếp dữ liệu.

Được lắp đặt trong ống gió, ống luồn dây điện ngầm.

FTTx / FTTH / FTTD


Sự chỉ rõ:

Loại sợi G.652 G.655 50/125 ^ m 62,5 / 125 ^ m
Sự suy giảm(+ 20X) 850 nm <3,0 dB / km <3,3 dB / km
1300 nm <1,0 dB / km <1,0 dB / km
1310 nm <0,36 dB / km <0,40 dB / km
1550 nm <0,22 dB / km <0,23 dB / km
Băng thông 850 nm > 500 MHz-km > 200 Mhz-km
1300 nm > 500 MHz-km > 500 Mhz-km
Khẩu độ số 0,200 ± 0,015 NA 0,275 ± 0,015 NA
Bước sóng cắt cáp cc <1260 nm <1450 nm

Cấu trúc và Thông số kỹ thuật:

Chất xơĐếm Trên danh nghĩaĐường kính

(mm)

Trên danh nghĩaCân nặng

(kg / km)

Tải trọng kéo cho phép(N) Khả năng chống nghiền cho phép
(N / 100mm)
Thời gian ngắn Dài hạn Thời gian ngắn Dài hạn
2 ~ 12 8.6 95 1500 600 1000 300
14 ~ 24 9.0 110 1500 600 1000 300

Lưu ý: Biểu dữ liệu này chỉ có thể là tài liệu tham khảo, nhưng không phải là phần bổ sung cho hợp đồng. Vui lòng liên hệ với nhân viên kinh doanh của chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết.

Hình ảnh sản phẩm:

Outdoor Multimode Fiber Optic Cable Black PE Jacket With Uni - Tube Gel - Filled Construction

Nhãn:

cáp quang đơn mode,

cáp quang bọc thép


  • Trước:
  • Kế tiếp:

  • Viết tin nhắn của bạn ở đây và gửi cho chúng tôi