Cáp thả mạng FTTH 4core 12core với KFRP và thép cho đầu nối nhanh SC

Mô tả ngắn:

Mô tả chi tiết sản phẩm Loại sợi: G652D G657A1 G657A2 Lõi cáp: 2/4/6/8/12 Chế độ sợi lõi: OS1 OS2 OM1 OM2 OM3 Áo khoác cáp: LSZH Cách sử dụng: Ngoài trời trong nhà Cường độ: FRP KFRP Cáp thép Màu: Trắng Đen 4core 12core Cáp thả FTTH với KFRP và thép cho đầu nối nhanh SC Mô tả: Kết nối dễ dàng mà không cần nối, nhanh chóng và thuận tiện Hiệu suất kéo và nghiền tuyệt vời, khoảng cách nhịp cho loại tự hỗ trợ có thể lên đến 50 mét Áo khoác LSZH chống cháy m ...


Chi tiết sản phẩm

Câu hỏi thường gặp

Thẻ sản phẩm

Mô tả sản phẩm Chi tiết
Loại sợi: G652D G657A1 G657A2 Lõi cáp: 2/4/6/8/12 Lõi
Chế độ sợi quang: OS1 OS2 OM1 OM2 OM3 Áo khoác cáp: LSZH
Sử dụng: Trong nhà ngoài trời Sức mạnh: Thép FRP KFRP
Màu cáp: Trắng đen

Cáp thả FTTH 4core 12core với KFRP và thép cho đầu nối nhanh SC

Sự miêu tả:

Kết nối dễ dàng mà không cần nối, nhanh chóng và thuận tiện

Hiệu suất kéo và nghiền tuyệt vời, khoảng cách nhịp cho loại tự hỗ trợ có thể lên đến 50 mét

Áo khoác LSZH chống cháy đáp ứng các yêu cầu chống cháy liên quan trong môi trường trong nhà

Dây sứ bằng thép cacbon cao cho phép loại tự hỗ trợ có độ bền kéo tuyệt vời.

Đặc tính:

Chất xơ: Lên đến 12, sợi đệm nhẹ
Các loại chất xơ: Chế độ đơn hoặc Đa chế độ
Loại cáp: Cáp thả hình tròn
Thành viên sức mạnh: Sợi Aramid
Tùy chọn vỏ bọc: Vỏ LSZH đơn
Nhiệt độ hoạt động: -20 ℃ - 70 ℃
Tuân thủ: Phù hợp với các tiêu chuẩn IEC, ITU và EIA

Ứng dụng:

Các tuyến quang tốc độ cao trong các tòa nhà (FTTx)

Tất cả các loại cáp quang có cấu trúc khác nhau

Hoạt động mạng quang hiệu suất cao

Được sử dụng trong hệ thống cáp trong nhà / ngoài trời

Được sử dụng trong hệ thống cáp trong nhà / ngoài trời

Sự chỉ rõ:

Hiệu suất truyền dẫn sợi quang:

Cáp quang đã tắt
(dB / km)

 

62,5μm
(850nm / 1300nm)
50μm
(850nm / 1300nm)
G.652
(1310nm / 550nm)
G.655
(1550nm / 625nm)
Suy hao tối đa
3,5 / 1,5
3,5 / 1,5
0,36 / 0,22
0,22 / 0,26
Giá trị điển hình
3.0 / 1.0
3.0 / 1.0
0,35 / 0,21
0,21 / 0,24

TĐặc điểm kỹ thuật echnical

Loại cáp
Tối đa
lõi
Sức căng
Nghiền kháng
Bán kính uốn cong tối thiểu
Thời gian ngắn
Dài hạn
Thời gian ngắn
Dài hạn
Động
Tĩnh
GJFJH
1
150
80
1000
500
20D
10D
GJYFJH
1
300
150
1000
500
20D
10D
GJYFJCH
2
600
300
1000
500
20D
10D
GJYFJCH
4
600
300
1000
500
20D
10D

Hình ảnh sản phẩm:

4core 12core FTTH Network Drop Cable with KFRP and Steel for SC Fast Connector

Nhãn:

cáp quang thả,

cáp thả sợi


  • Trước:
  • Kế tiếp:

  • Viết tin nhắn của bạn ở đây và gửi cho chúng tôi