Ang LGX PLC Fiber Optic Splitter Box na may SC APC Simplex Fiber Optic Adapters

Maikling Paglalarawan:

Detalyadong Paglalarawan ng Produkto Uri ng Konektor: SC, FC, LC, ST Ferrule End-face: PC, UPC, APC Fiber Type: G652D G657A1 G657A2 Fiber Mode: Singlmode Package: Steel Tube, ABS Structure: 1 × 32 2 × 32 LGX PLC Splitter Box na may SC APC Simplex Fiber Optic Adapters Paglalarawan: Nagbibigay ang TTI ng buong serye ng mga produktong 1xN at 2xN splitter na iniayon para sa mga tukoy na application. Ang lahat ng mga produkto ay nakakatugon sa GR-1209-CORE at GR-1221-CORErequirements. Tampok: Magandang pagkakapareho at mababang pagkawala ng pagpapasok ng Mababang Polari ...


Detalye ng Produkto

FAQ

Mga Tag ng Produkto

Detalyadong Paglalarawan ng Produkto
Uri ng konektor: SC, FC, LC, ST End-face ng Ferrule: PC, UPC, APC
Uri ng hibla: G652D G657A1 G657A2 Fiber Mode: Singlmode
Pakete: Steel Tube, ABS Istraktura: 1 × 32 2 × 32

LGX PLC Splitter Box na may SC APC Simplex Fiber Optic Adapters

Paglalarawan:

Nagbibigay ang TTI ng buong serye ng mga produktong 1xN at 2xN splitter na iniayon para sa mga tukoy na application. Ang lahat ng mga produkto ay nakakatugon sa GR-1209-CORE at GR-1221-CORErequirements.

Tampok:

Mahusay na pagkakapareho at mababang pagkawala ng pagpapasok

Mababang Polarization Dependent Loss

Mahusay na Mekanikal

Katatagan Telecordia GR-1221 at GR-1209

Mga bahagi sa pamamagitan ng TLC-Certified, Sumasang-ayon sa YD1117-2001

Mataas na Ratio ng Pagkalipol ng Polarization at Mahusay na Pagkakapareho

Pag-input ng hibla: 0.9mm o 250μm fiber para sa pagpipilian

Output ng hibla: 250μm hubad na hibla (Ito ay pakinabang para sa paghahati) G.657A Fiber

Application:

Fiber hanggang sa punto (FTTX)

Mga network ng lokal na lugar (LAN)

Cable telebisyon (CATV)

Mga kagamitan sa pagsubok

Fiber sa bahay (FTTH)

Mga passive optical network (PON, GEPON)

Pagtutukoy:

Talahanayan 1 - 1 × N PLC Fiber Splitter

Mga Parameter 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
Haba ng haba ng Operating (nm) 1260 ~ 1650
Uri ng Fiber Tinukoy ang G657A o customer
Insertion Loss (dB) (P / S Baitang) 3.8 / 4.0 7.1 / 7.3 10.2 / 10.5 13.5 / 13.7 16.5 / 16.9 20.5 / 21.0
Pagkawala ng Pagkakapareho (dB) 0.4 0.6 0.8 1.2 1.5 2.0
Return Loss (dB) (P / S Baitang) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
Polarization Dependent Loss (dB) 0.2 0.2 0.2 0.25 0.3 0.35
Pagkakakonekta (dB) 55 55 55 55 55 55
Pagkawala ng Depende sa Wavelength (dB) 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
Katatagan ng Temperatura (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
Temperatura ng Operating (℃) -40 ~ 85
Temperatura ng Imbakan (℃) -40 ~ 85
Pakete Steel Tube o ABS

Talahanayan 2 - 2 × N PLC Fiber Splitter

Mga Parameter 2 × 2 2 × 4 2 × 8 2 × 16 2 × 32 2 × 64
Haba ng haba ng Operating (nm) 1260 ~ 1650
Uri ng Fiber Tinukoy ang G657A o customer
Insertion Loss (dB) 4.0 7.6 11.0 14.4 17.5 21.0
Pagkawala ng Pagkakapareho (dB) 0.6 1.0 1.2 1.5 1.8 2.2
Return Loss (dB) (P / S Baitang) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
Polarization Dependent Loss (dB) 0.2 0.2 0.3 0.3 0.4 0.4
Pagkakakonekta (dB) 55 55 55 55 55 55
Pagkawala ng Depende sa Wavelength (dB) 0.3 0.4 0.5 0.5 0.5 0.5
Katatagan ng Temperatura (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
Temperatura ng Operating (℃) -40 ~ 85
Temperatura ng Imbakan (℃) -40 ~ 85
Pakete Steel Tube o ABS

Mga Tala:

  1. Tinukoy nang walang mga konektor.
  2. Magdagdag ng isang karagdagang 0.15dB pagkawala bawat konektor

Larawan ng Produkto:

LGX PLC Fiber Optic Splitter Box with SC APC Simplex Fiber Optic Adapters

Tag:

fiber optic coupler,

fiber optic plc splitter


  • Nakaraan:
  • Susunod:

  • Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin