Naaayos na SC Single Mode Fiber Attenuator Para sa SC Fiber Optic Patch Cord

Maikling Paglalarawan:

Detalyadong Paglalarawan ng Produkto Uri ng Konektor: SC Mode: Singlemode, Uri ng Multimode: Simplex Ferrule: Zirconia / Ceramic, Metal Housing: Metal, Kulay ng Plastiko: Pula, Puti, Itim, Dilaw na Kulay End-face: PC, UPC, APC Istraktura: Variable Adjustable SC Fiber Optic Attenuator para sa SC Fiber Optic Patch Cord Tampok: Ang metal ion doped fiber Mga antas ng pagpapalambing mula sa 1 dB hanggang 30 dB Mababang pagsasalamin ng Mataas na pagtitiis ng kuryente Maximum na katatagan, pagiging maaasahan at flat na tugon ng parang multo 100% IL, RL ...


Detalye ng Produkto

FAQ

Mga Tag ng Produkto

Detalyadong Paglalarawan ng Produkto
Uri ng konektor: SC Mode: Singlemode, Multimode
Uri: Simplex Ferrule: Zirconia / Ceramic, Metal
Pabahay: Metal, Plastik Kulay: Pula, Puti, Itim, Dilaw na Kulay
End-face: PC, UPC, APC Istraktura: Variable

Naaayos na SC Fiber Optic Attenuator para sa SC Fiber Optic Patch Cord

Tampok:

Fiber ng metal ion doped

Mga antas ng atenuation mula sa 1 dB hanggang 30 dB

Mababang pagsasalamin sa likod

Mataas na lakas ng pagtitiis

Pinakamataas na katatagan, pagiging maaasahan at flat na pagtugon ng parang multo

Nasubok ang 100% IL, RL at visual na inspeksyon

Madaling ikonekta / idiskonekta (Push-Pull)

Mataas na paglaban ng mekanikal

 

Application:

Telecommunication

Local area network

CATV, FTTH

Mga sensor ng fiber optic

Mga pagsubok at sukat sa loop ng EDFA

Optical transmission system

Testing instrumento

 

Pagtutukoy:

Parameter        Halaga Unit
Operasyon ng Wavelength   1310/1550 ± 10   nm
Pagpaparaya para sa 1 ~ 5 dB Attenuation        ± 0.5   dB
Pagpaparaya para sa 6 ~ 30 dB Attenuation        ± 10   %
Return Loss        > 50   dB
Temperatura ng pagpapatakbo    -40 hanggang +75   ° C
Nakasalalay na Pagkawala ng Polariseysyon       < 0.1   dB
Katibayan ng Pag-aasawa       > 1000 ikot

Impormasyon sa Order:

TTI - FC / PC - SM - SX - 5 - 1310
0 1 2 3 4 5 6
0 Tatak
1 Konektor :: LC, SC, FC, ST, MU, atbp
2 Lapping Way: PC at APC
3 Type ng Cable SM (9 / 125μm), MM (50 / 125μm & 62.5 / 125μm)
4 Fiber Number SX (Simplex) o DX (Duplex)
5 Attenuation: 1dB, 2dB, 5dB, 7dB, 10dB, 15dB, 20dB 30dB o iba pa
6 Haba ng haba: 1310nm & 1550nm o 850

Adjustable SC Single Mode Fiber Attenuator For SC Fiber Optic Patch Cord

Tag:

nakapirming optical attenuator,

nag-iisang mode attenuator ng hibla


  • Nakaraan:
  • Susunod:

  • Isulat ang iyong mensahe dito at ipadala ito sa amin