எஸ்சி ஏபிசி சிம்ப்ளக்ஸ் ஃபைபர் ஆப்டிக் அடாப்டர்களுடன் எல்ஜிஎக்ஸ் பிஎல்சி ஃபைபர் ஆப்டிக் ஸ்பிளிட்டர் பெட்டி

குறுகிய விளக்கம்:

விரிவான தயாரிப்பு விவரம் இணைப்பு வகை: எஸ்சி, எஃப்சி, எல்சி, எஸ்.டி ஃபெரூல் இறுதி முகம்: பிசி, யுபிசி, ஏபிசி ஃபைபர் வகை: ஜி 652 டி ஜி 657 ஏ 1 ஜி 657 ஏ 2 ஃபைபர் பயன்முறை: சிங்கிள்மோட் தொகுப்பு: ஸ்டீல் டியூப், ஏபிஎஸ் கட்டமைப்பு: 1 × 32 2 × 32 எல்ஜிஎக்ஸ் பிஎல்சி ஸ்பிளிட்டர் எஸ்சி ஏபிசி சிம்ப்ளக்ஸ் ஃபைபர் ஆப்டிக் அடாப்டர்கள் கொண்ட பெட்டி விளக்கம்: டிடிஐ குறிப்பிட்ட பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்றவாறு 1xN மற்றும் 2xN ஸ்ப்ளிட்டர் தயாரிப்புகளின் முழு வரிசையையும் வழங்குகிறது. அனைத்து தயாரிப்புகளும் GR-1209-CORE மற்றும் GR-1221-CORErequirements ஐ சந்திக்கின்றன. அம்சம்: நல்ல சீரான தன்மை மற்றும் குறைந்த செருகும் இழப்பு குறைந்த போலரி ...


தயாரிப்பு விவரம்

அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்

தயாரிப்பு குறிச்சொற்கள்

விரிவான தயாரிப்பு விளக்கம்
இணைப்பு வகை: எஸ்சி, எஃப்சி, எல்சி, எஸ்.டி. ஃபெர்ரூல் இறுதி முகம்: பிசி, யுபிசி, ஐபிசி
ஃபைபர் வகை: G652D G657A1 G657A2 ஃபைபர் பயன்முறை: சிங்கிள்மோட்
தொகுப்பு: ஸ்டீல் டியூப், ஏபிஎஸ் அமைப்பு: 1 × 32 2 × 32

எஸ்சி ஏபிசி சிம்ப்ளக்ஸ் ஃபைபர் ஆப்டிக் அடாப்டர்களுடன் எல்ஜிஎக்ஸ் பிஎல்சி ஸ்பிளிட்டர் பெட்டி

விளக்கம்:

குறிப்பிட்ட பயன்பாடுகளுக்கு ஏற்றவாறு 1xN மற்றும் 2xN ஸ்ப்ளிட்டர் தயாரிப்புகளின் முழுத் தொடரையும் TTI வழங்குகிறது. அனைத்து தயாரிப்புகளும் GR-1209-CORE மற்றும் GR-1221-CORErequirements ஐ சந்திக்கின்றன.

அம்சம்:

நல்ல சீரான தன்மை மற்றும் குறைந்த செருகும் இழப்பு

குறைந்த துருவமுனைப்பு சார்பு இழப்பு

சிறந்த மெக்கானிக்கல்

ஸ்திரத்தன்மை டெலிகார்டியா ஜி.ஆர் -1221 மற்றும் ஜி.ஆர் -1209

டி.எல்.சி-சான்றளிக்கப்பட்ட கூறுகள், ஒய்.டி 1117-2001 க்கு இணங்க

உயர் துருவமுனைப்பு அழிவு விகிதம் & சிறந்த சீரான தன்மை

ஃபைபர் உள்ளீடு: தேர்வுக்கு 0.9 மிமீ அல்லது 250μ மீ ஃபைபர்

ஃபைபர் வெளியீடு: 250μm வெற்று இழை (இது பிளவுபடுவதற்கு நன்மை) G.657A ஃபைபர்

விண்ணப்பம்:

ஃபைபர் டு பாயிண்ட் (FTTX)

உள்ளூர் பகுதி நெட்வொர்க்குகள் (LAN)

கேபிள் தொலைக்காட்சி (CATV)

சோதனை உபகரணங்கள்

வீட்டிற்கு ஃபைபர் (FTTH)

செயலற்ற ஆப்டிகல் நெட்வொர்க்குகள் (PON, GEPON)

விவரக்குறிப்பு:

அட்டவணை 1 - 1 × N பி.எல்.சி ஃபைபர் ஸ்பிளிட்டர்

அளவுருக்கள் 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
இயக்க அலைநீளம் (என்எம்) 1260 1650
ஃபைபர் வகை G657A அல்லது வாடிக்கையாளர் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது
செருகும் இழப்பு (dB) (பி / எஸ் கிரேடு) 3.8 / 4.0 7.1 / 7.3 10.2 / 10.5 13.5 / 13.7 16.5 / 16.9 20.5 / 21.0
இழப்பு சீரான தன்மை (dB) 0.4 0.6 0.8 1.2 1.5 2.0
வருவாய் இழப்பு (dB) (பி / எஸ் கிரேடு) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
துருவப்படுத்தல் சார்பு இழப்பு (dB) 0.2 0.2 0.2 0.25 0.3 0.35
இயக்கம் (dB) 55 55 55 55 55 55
அலைநீளம் சார்ந்த சார்பு இழப்பு (dB) 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
வெப்பநிலை நிலைத்தன்மை (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
இயக்க வெப்பநிலை (℃) -40 85
சேமிப்பு வெப்பநிலை (℃) -40 85
தொகுப்பு ஸ்டீல் டியூப் அல்லது ஏபிஎஸ்

அட்டவணை 2 - 2 × N பி.எல்.சி ஃபைபர் ஸ்பிளிட்டர்

அளவுருக்கள் 2 × 2 2 × 4 2 × 8 2 × 16 2 × 32 2 × 64
இயக்க அலைநீளம் (என்எம்) 1260 1650
ஃபைபர் வகை G657A அல்லது வாடிக்கையாளர் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது
செருகும் இழப்பு (dB) 4.0 7.6 11.0 14.4 17.5 21.0
இழப்பு சீரான தன்மை (dB) 0.6 1.0 1.2 1.5 1.8 2.2
வருவாய் இழப்பு (dB) (பி / எஸ் கிரேடு) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
துருவப்படுத்தல் சார்பு இழப்பு (dB) 0.2 0.2 0.3 0.3 0.4 0.4
இயக்கம் (dB) 55 55 55 55 55 55
அலைநீளம் சார்ந்த சார்பு இழப்பு (dB) 0.3 0.4 0.5 0.5 0.5 0.5
வெப்பநிலை நிலைத்தன்மை (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
இயக்க வெப்பநிலை (℃) -40 85
சேமிப்பு வெப்பநிலை (℃) -40 85
தொகுப்பு ஸ்டீல் டியூப் அல்லது ஏபிஎஸ்

குறிப்புகள்:

  1. இணைப்பிகள் இல்லாமல் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.
  2. ஒரு இணைப்பிற்கு கூடுதலாக 0.15dB இழப்பைச் சேர்க்கவும்

தயாரிப்பு படம்:

LGX PLC Fiber Optic Splitter Box with SC APC Simplex Fiber Optic Adapters

குறிச்சொல்:

ஃபைபர் ஆப்டிக் கப்ளர்,

ஃபைபர் ஆப்டிக் பி.எல்.சி ஸ்ப்ளிட்டர்


  • முந்தைய:
  • அடுத்தது:

  • உங்கள் செய்தியை இங்கே எழுதி எங்களுக்கு அனுப்புங்கள்