Outdoor Multimode Fiber Optic Cable Black PE Jacket Na Uni - Tube Gel - Ujenzi uliojazwa

Maelezo mafupi:

Maelezo ya Bidhaa ya Kina Aina ya Cable: Aina ya Fiber ya nje: SM / MM Cable Core: 2-24 Jacket ya Cable: MDPE / HDPE Muundo: Jacket ya Tube-Nyeusi: Nyeusi GYXTW Multimode Cable Fiber Optic Cable na Black PE Jacket Maelezo: GYXTW Silaha Uni-Tube Koti moja / Cable moja ya Silaha imeundwa na ubadilishaji na uhodari unaohitajika kwa usanikishaji wa leo unaohitaji sana, pamoja na kuzikwa moja kwa moja. Silaha ya chuma hutumiwa wakati ulinzi wa mitambo unahitajika. Makala: Uni -...


Maelezo ya Bidhaa

Maswali Yanayoulizwa Sana

Vitambulisho vya Bidhaa

Maelezo ya Bidhaa ya Kina
Aina ya Cable: Nje Aina ya nyuzi: SM / MM
Cable Core: 2-24 Jacket ya Cable: MDPE / HDPE
Muundo: Tube-Uni Koti: Nyeusi

 

Cable ya GYXTW Multimode ya nje ya Fiber Optic na Jacket Nyeusi ya PE

Maelezo:

GYXTW Silaha ya Uni-Tube Koti moja / kebo moja ya Silaha imeundwa na ubadilishaji na uhodari

inahitajika kwa usanikishaji wa leo unaohitajika zaidi, pamoja na kuzikwa moja kwa moja.

Silaha ya chuma hutumiwa wakati ulinzi wa mitambo unahitajika.

vipengele:

Ujenzi wa bomba la Uni-tube kwa ulinzi bora wa nyuzi.

Silaha za chuma kulinda kebo kutokana na shambulio la panya na uharibifu wa mitambo.

Iliyoingizwa waya ya chuma hutoa nguvu inayostahiki ya nguvu na upinzani wa kuponda.

Compact, rahisi kufunga.

UV na muundo wa kuzuia maji.

Maombi:

Ujenzi wa mawasiliano ya sauti au data.

Imewekwa kwenye bomba, mfereji wa chini ya ardhi.

FTTx / FTTH / FTTD


Maelezo:

Aina ya nyuzi G.652 G.655 50/125 ^ m 62.5 / 125 ^ m
Utulizaji(+ 20X) 850 nm <3.0 dB / km <3.3 dB / km
1300 nm <1.0 dB / km <1.0 dB / km
1310 nm <0.36 dB / km <0.40 dB / km
1550 nm <0.22 dB / km <0.23 dB / km
Bandwidth 850 nm > 500 MHz-km > 200 Mhz-km
1300 nm > 500 MHz-km > 500 Mhz-km
Ufunguzi wa Nambari 0.200 ± 0.015 NA 0.275 ± 0.015 NA
Cable Kukatwa Wavelength cc <1260 nm <1450 nm

Muundo na Maelezo ya Kiufundi:

FiberHesabu NominaKipenyo

(mm)

NominaUzito

(kg / km)

Mzigo wa Tensile unaoruhusiwa(N) Upinzani wa Crush Inaruhusiwa
(N / 100mm)
Muda mfupi Muda mrefu Muda mfupi Muda mrefu
2 ~ 12 8.6 95 1500 600 1000 300
14 ~ 24 9.0 110 1500 600 1000 300

Kumbuka: Hifadhidata hii inaweza tu kuwa kumbukumbu, lakini sio nyongeza ya mkataba. Tafadhali wasiliana na watu wetu wa mauzo kwa habari zaidi.

Picha ya Bidhaa:

Outdoor Multimode Fiber Optic Cable Black PE Jacket With Uni - Tube Gel - Filled Construction

Lebo:

kebo ya nyuzi moja ya nyuzi,

kebo ya nyuzi za kivita


  • Iliyotangulia:
  • Ifuatayo:

  • Andika ujumbe wako hapa na ututumie