Sanduku la Splitter la LGX PLC la Splitter na SC APC Simplex Fiber Optic Adapter

Maelezo mafupi:

Aina ya Kontakt ya Ufafanuzi wa Bidhaa: SC, FC, LC, ST Ferrule Mwisho-uso: PC, UPC, APC Aina ya Fibre: G652D G657A1 G657A2 Njia ya nyuzi: Kifurushi cha Singlmode: Tube ya Chuma, Muundo wa ABS: 1 × 32 2 × 32 LGX PLC Splitter Sanduku na SC APC Simplex Fiber Optic Adapter Maelezo: TTI hutoa safu nzima ya bidhaa za kugawanyika za 1xN na 2xN ambazo zimetengenezwa kwa matumizi maalum. Bidhaa zote zinakidhi mahitaji ya GR-1209-CORE na GR-1221-CORE. Kipengele: Sawa nzuri na upotezaji mdogo wa kuingiza ...


Maelezo ya Bidhaa

Maswali Yanayoulizwa Sana

Vitambulisho vya Bidhaa

Maelezo ya Bidhaa ya Kina
Aina ya Kiunganishi: SC, FC, LC, ST Uso wa mwisho wa Ferrule: PC, UPC, APC
Aina ya nyuzi: G652D G657A1 G657A2 Njia ya nyuzi: Singlmode
Kifurushi: Chuma Tube, ABS Muundo: 1 × 32 2 × 32

Sanduku la Splitter la LGX PLC na adapta za SC APC Simplex Fiber Optic

Maelezo:

TTI hutoa mfululizo mzima wa bidhaa za kugawanyika za 1xN na 2xN ambazo zimetengenezwa kwa matumizi maalum. Bidhaa zote zinakidhi mahitaji ya GR-1209-CORE na GR-1221-CORE.

Makala:

Sawa nzuri na upotezaji mdogo wa kuingizwa

Upotezaji wa Tegemezi wa Chini

Mitambo bora

Utulivu Telecordia GR-1221 na GR-1209

Vipengele kupitia TLC-Imethibitishwa, Fanana na YD1117-2001

Kiwango cha Juu cha Kutoweka kwa Utengamano na Utofauti Bora

Uingizaji wa nyuzi: 0.9mm au nyuzi 250μm kwa chaguo

Pato la nyuzi: 250μm nyuzi tupu (Ni faida kwa kusaga) G.657A Fiber

Maombi:

Fiber kwa uhakika (FTTX)

Mitandao ya eneo la karibu (LAN)

Televisheni ya kebo (CATV)

Vifaa vya mtihani

Fiber nyumbani (FTTH)

Mitandao ya macho isiyo na kifani (PON, GEPON)

Maelezo:

Jedwali 1 - 1 × N PLC Splitter ya nyuzi

Vigezo 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
Uendeshaji wa Wavelength (nm) 1260 hadi 1650
Aina ya nyuzi G657A au mteja ameainishwa
Kupoteza Uingizaji (dB) (Daraja la P / S) 3.8 / 4.0 7.1 / 7.3 10.2 / 10.5 13.5 / 13.7 16.5 / 16.9 20.5 / 21.0
Sawa ya Kupoteza (dB) 0.4 0.6 0.8 1.2 1.5 2.0
Rudisha Hasara (dB) (Daraja la P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
Upotezaji wa Utegemezi wa ubaguzi (dB) 0.2 0.2 0.2 0.25 0.3 0.35
Uelekezaji (dB) 55 55 55 55 55 55
Kupoteza kwa Wategemezi wa Wavelength (dB) 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
Utulivu wa Joto (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
Joto la Uendeshaji (℃) -40 ~ 85
Joto la Uhifadhi (℃) -40 ~ 85
Kifurushi Chuma Tube au ABS

Jedwali 2 - 2 × N PLC Splitter ya nyuzi

Vigezo 2 × 2 2 × 4 2 × 8 2 × 16 2 × 32 2 × 64
Uendeshaji wa Wavelength (nm) 1260 hadi 1650
Aina ya nyuzi G657A au mteja ameainishwa
Kupoteza Uingizaji (dB) 4.0 7.6 11.0 14.4 17.5 21.0
Sawa ya Kupoteza (dB) 0.6 1.0 1.2 1.5 1.8 2.2
Rudisha Hasara (dB) (Daraja la P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
Upotezaji wa Utegemezi wa ubaguzi (dB) 0.2 0.2 0.3 0.3 0.4 0.4
Uelekezaji (dB) 55 55 55 55 55 55
Kupoteza kwa Wategemezi wa Wavelength (dB) 0.3 0.4 0.5 0.5 0.5 0.5
Utulivu wa Joto (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
Joto la Uendeshaji (℃) -40 ~ 85
Joto la Uhifadhi (℃) -40 ~ 85
Kifurushi Chuma Tube au ABS

Vidokezo:

  1. Iliyoainishwa bila viunganisho.
  2. Ongeza hasara ya ziada ya 0.15dB kwa kontakt

Picha ya Bidhaa:

LGX PLC Fiber Optic Splitter Box with SC APC Simplex Fiber Optic Adapters

Lebo:

kiunganishi cha nyuzi,

fiber optic plc mgawanyiko


  • Iliyotangulia:
  • Ifuatayo:

  • Andika ujumbe wako hapa na ututumie