Panja Multimode CHIKWANGWANI chamawonedwe Chingwe Black Pe jekete Ndi Uni - chubu gel osakaniza - Anadzazidwa Yomanga

Kufotokozera Kwachidule:

Mwatsatanetsatane Mafotokozedwe Akatundu Mtundu: Chingwe Cha Panja Chingwe: SM / MM Chingwe Kore: 2-24 Chingwe Jacket: MDPE / HDPE kapangidwe: Uni-Tube Jacket: Black GYXTW Multimode Outdoor Fiber Optic Cable with Black PE Jacket Kufotokozera: GYXTW Armored Uni-Tube Chikwama Chokha / Chida Chokha Chokha chimapangidwa ndi kusinthasintha komanso kusinthasintha komwe kumafunikira pamakonzedwe ovuta kwambiri masiku ano, kuphatikiza m'manda mwachindunji. Zida zachitsulo zimagwiritsidwa ntchito pakakhala chitetezo chamakina. Mawonekedwe: Uni -...


Mankhwala Mwatsatanetsatane

FAQ

Zizindikiro Zamgululi

Kufotokozera Kwazinthu Zambiri
Chingwe Mtundu: Panja CHIKWANGWANI Mtundu: SM / MM
Chingwe Kore: 2-24 Chingwe Jacket: MDPE / HDPE
Kapangidwe: Uni-Tube Jekete: Wakuda

 

GYXTW Multimode Panja CHIKWANGWANI chamawonedwe Chingwe ndi Black Pe Jacket

Kufotokozera:

Chingwe cha GYXTW Armored Uni-Tube single Jacket / Chombo Chokha Chokha chimapangidwa ndi kusinthasintha komanso kusinthasintha

zofunikira pakukhazikitsa kofunikira kwambiri masiku ano, kuphatikiza kuyikidwa m'manda.

Zida zachitsulo zimagwiritsidwa ntchito pakakhala chitetezo chamakina.

Mawonekedwe:

Ntchito yodzaza ndi gel-chubu yodzitetezera kwambiri.

Zida zachitsulo zotetezera chingwe ku kuukira kwa makoswe ndi kuwonongeka kwa makina.

Ophatikizidwa zitsulo waya kupereka zabwino kwamakokedwe mphamvu ndi aphwanya kukana.

Yaying'ono, yosavuta kuyika.

UV ndi kapangidwe kamadzi.

Ntchito:

Kupanga kulumikizana kwa mawu kapena deta.

Inayikidwa panjira, ngalande yapansi panthaka.

FTTx / FTTH / FTTD


Mfundo:

CHIKWANGWANI Mtundu G.652 G.655 50/125 ^ m 62.5 / 125 ^ m
Kupembedza(+ 20X) 850 nm <3.0 dB / Km <3.3 dB / Km
1300 nm <1.0 dB / Km <1.0 dB / Km
1310 nm <0.36 dB / Km <0.40 dB / Km
1550 nm <0.22 dB / Km <0.23 dB / Km
Bandwidth 850 nm > 500 MHz-Km > 200 Mhz-km
1300 nm > 500 MHz-Km > 500 Mhz-km
Kutsegula Kwamambala 0.200 ± 0.015 NA 0.275 ± 0.015 NA
Chingwe Chodulidwa Wavelength cc <1260 nm <1450 nm

Kapangidwe ndi Maluso aumisiri:

CHIKWANGWANIWerengani MwadzinaAwiri

(mm)

MwadzinaKulemera

(kg / Km)

Kololeka Kwamakokedwe Ovomerezeka(N) Kololedwa Crush Kukaniza
(N / 100mm)
M'masiku ochepa patsogolo Nthawi yayitali M'masiku ochepa patsogolo Nthawi yayitali
2 ~ 12 8.6 95 1500 600 1000 300
14 ~ 24 9.0 110 1500 600 1000 300

Chidziwitso: Tsambali lingangokhala chongotchulira, koma osati chowonjezera pa mgwirizano. Chonde nditumizireni ogulitsa athu kuti mumve zambiri.

Mankhwala Chithunzi:

Outdoor Multimode Fiber Optic Cable Black PE Jacket With Uni - Tube Gel - Filled Construction

Chizindikiro:

mode single CHIKWANGWANI chamawonedwe chingwe,

chingwe cha zida zankhondo


  • Previous: Zamgululi
  • Ena:

  • Lembani uthenga wanu apa ndi kutumiza kwa ife