एससी एपीसी सिम्प्लेक्स फायबर ऑप्टिक अ‍ॅडॉप्टर्ससह एलजीएक्स पीएलसी फायबर ऑप्टिक स्प्लिटर बॉक्स

लघु वर्णन:

विस्तृत उत्पादन वर्णन कनेक्टर प्रकारः एससी, एफसी, एलसी, एसटी फेरुल एंड-फेस: पीसी, यूपीसी, एपीसी फायबर प्रकार: जी 652 डी जी 657 ए 1 जी 657 ए 2 फायबर मोड: सिंगलमोड पॅकेज: स्टील ट्यूब, एबीएस स्ट्रक्चर: 1 × 32 2 × 32 एलजीएक्स पीएलसी स्प्लिटर एससी एपीसी सिम्प्लेक्स फायबर ऑप्टिक अ‍ॅडॉप्टर्ससह बॉक्स वर्णनः टीटीआय विशिष्ट अनुप्रयोगांसाठी तयार केलेल्या 1xN आणि 2xN स्प्लिटर उत्पादनांची संपूर्ण मालिका प्रदान करते. सर्व उत्पादने जीआर -1209-सीओआरई आणि जीआर -1221-कोर्सरमेंट्स पूर्ण करतात. वैशिष्ट्यः चांगली एकरूपता आणि कमी अंतर्भूत तोटा कमी पोलारी ...


उत्पादन तपशील

सामान्य प्रश्न

उत्पादन टॅग्ज

तपशीलवार उत्पादन वर्णन
कनेक्टर प्रकार: एससी, एफसी, एलसी, एसटी फेरूल एंड-फेस: पीसी, यूपीसी, एपीसी
फायबर प्रकार: G652D G657A1 G657A2 फायबर मोडः सिंगलमोड
पॅकेज: स्टील ट्यूब, एबीएस रचना: 1 × 32 2 × 32

एससी एपीसी सिम्प्लेक्स फायबर ऑप्टिक अ‍ॅडॉप्टर्ससह एलजीएक्स पीएलसी स्प्लिटर बॉक्स

वर्णन:

टीटीआय विशिष्ट अनुप्रयोगांसाठी तयार केलेल्या 1xN आणि 2xN स्प्लिटर उत्पादनांची संपूर्ण मालिका उपलब्ध करते. सर्व उत्पादने जीआर -1209-सीओआरई आणि जीआर -1221-कोर्सरमेंट्स पूर्ण करतात.

वैशिष्ट्य:

चांगली एकरूपता आणि कमी अंतर्भूत नुकसान

कमी ध्रुवीकरण अवलंबित नुकसान

उत्कृष्ट मेकॅनिकल

स्थिरता टेलीकॉर्डिया जीआर -1221 आणि जीआर -1209

टीएलसी-प्रमाणितद्वारे घटक, वाईडी 1117-2001 चे अनुरूप

उच्च ध्रुवीकरण नामशेष प्रमाण आणि उत्कृष्ट एकसारखेपणा

फायबर इनपुट: निवडीसाठी 0.9 मिमी किंवा 250μm फायबर

फायबर आउटपुटः 250μm बेअर फायबर (हे स्प्लिस्किंगसाठी फायदेशीर आहे) जी.657 ए फायबर

अर्जः

फायबर टू पॉइंट (FTTX)

स्थानिक क्षेत्र नेटवर्क (लॅन)

केबल दूरदर्शन (सीएटीव्ही)

चाचणी उपकरणे

घरामध्ये फायबर (FTTH)

पॅसिव्ह ऑप्टिकल नेटवर्क (पीओएन, जीपॉन)

तपशील:

सारणी 1 - 1 × एन पीएलसी फायबर स्प्लिटर

मापदंड 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
ऑपरेटिंग वेव्हलेन्थ (एनएम) 1260 ~ 1650
फायबर प्रकार G657A किंवा ग्राहक निर्दिष्ट
इन्सर्ट लॉस (डीबी) (पी / एस ग्रेड) 3.8 / 4.0 7.1 / 7.3 10.2 / 10.5 13.5 / 13.7 16.5 / 16.9 20.5 / 21.0
तोटा एकसमानता (डीबी) 0.4 0.6 0.8 १. 1.2 1.5 2.0
रिटर्न लॉस (डीबी) (पी / एस ग्रेड) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
ध्रुवीकरण अवलंबित नुकसान (डीबी) 0.2 0.2 0.2 0.25 0.3 0.35
डायरेक्टिव्हिटी (डीबी) 55 55 55 55 55 55
वेव्हलिथ डिपेंडेंट लॉस (डीबी) 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
तापमान स्थिरता (-40 ~ 85 ℃) (डीबी) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
ऑपरेटिंग तापमान (℃) -40. 85
स्टोरेज तापमान (℃) -40. 85
पॅकेज स्टील ट्यूब किंवा एबीएस

सारणी 2 - 2 × एन पीएलसी फायबर स्प्लिटर

मापदंड 2 × 2 2 × 4 2 × 8 2 × 16 2 × 32 2 × 64
ऑपरेटिंग वेव्हलेन्थ (एनएम) 1260 ~ 1650
फायबर प्रकार G657A किंवा ग्राहक निर्दिष्ट
इन्सर्ट लॉस (डीबी) ..० 7.6 11.0 14.4 17.5 21.0
तोटा एकसमानता (डीबी) 0.6 1.0 १. 1.2 1.5 1.8 २.२
रिटर्न लॉस (डीबी) (पी / एस ग्रेड) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
ध्रुवीकरण अवलंबित नुकसान (डीबी) 0.2 0.2 0.3 0.3 0.4 0.4
डायरेक्टिव्हिटी (डीबी) 55 55 55 55 55 55
वेव्हलिथ डिपेंडेंट लॉस (डीबी) 0.3 0.4 0.5 0.5 0.5 0.5
तापमान स्थिरता (-40 ~ 85 ℃) (डीबी) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
ऑपरेटिंग तापमान (℃) -40. 85
स्टोरेज तापमान (℃) -40. 85
पॅकेज स्टील ट्यूब किंवा एबीएस

टिपा:

  1. कनेक्टरशिवाय निर्दिष्ट
  2. प्रति कनेक्टर अतिरिक्त 0.15dB तोटा जोडा

उत्पादन चित्र:

LGX PLC Fiber Optic Splitter Box with SC APC Simplex Fiber Optic Adapters

टॅग:

फायबर ऑप्टिक कपलर,

फायबर ऑप्टिक पीएलसी स्प्लिटर


  • मागील:
  • पुढे:

  • तुमचा संदेश इथे लिहा आणि तो आम्हाला पाठवा