എസ്‌സി എപിസി സിംപ്ലക്‌സ് ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് അഡാപ്റ്ററുകളുള്ള എൽ‌ജി‌എക്സ് പി‌എൽ‌സി ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് സ്പ്ലിറ്റർ ബോക്സ്

ഹൃസ്വ വിവരണം:

വിശദമായ ഉൽ‌പ്പന്ന വിവരണം കണക്റ്റർ‌ തരം: എസ്‌സി, എഫ്‌സി, എൽ‌സി, എസ്ടി ഫെറൂൾ‌ എൻഡ്-ഫെയ്സ്: പി‌സി, യു‌പി‌സി, എ‌പി‌സി ഫൈബർ‌ തരം: ജി 652 ഡി ജി 657 എ 1 ജി 657 എ 2 ഫൈബർ‌ മോഡ്: സിംഗിൾ‌മോഡ് പാക്കേജ്: സ്റ്റീൽ‌ ട്യൂബ്, എ‌ബി‌എസ് ഘടന: 1 × 32 2 × 32 എൽ‌ജി‌എക്സ് പി‌എൽ‌സി സ്പ്ലിറ്റർ എസ്‌സി എപിസി സിംപ്ലക്‌സ് ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് അഡാപ്റ്ററുകളുള്ള ബോക്‌സ് വിവരണം: നിർദ്ദിഷ്ട അപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്‌തിരിക്കുന്ന 1xN, 2xN സ്‌പ്ലിറ്റർ ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ മുഴുവൻ ശ്രേണിയും ടിടിഐ നൽകുന്നു. എല്ലാ ഉൽപ്പന്നങ്ങളും GR-1209-CORE, GR-1221-CORE ആവശ്യകതകൾ പാലിക്കുന്നു. സവിശേഷത: നല്ല ആകർഷണീയതയും കുറഞ്ഞ ഉൾപ്പെടുത്തൽ നഷ്ടവും കുറഞ്ഞ പോളാരി ...


ഉൽപ്പന്ന വിശദാംശം

പതിവുചോദ്യങ്ങൾ

ഉൽപ്പന്ന ടാഗുകൾ

വിശദമായ ഉൽപ്പന്ന വിവരണം
കണക്റ്റർ തരം: എസ്‌സി, എഫ്‌സി, എൽസി, എസ്ടി ഫെറുലെ എൻഡ്-ഫെയ്സ്: പിസി, യുപിസി, ഐപിസി
ഫൈബർ തരം: G652D G657A1 G657A2 ഫൈബർ മോഡ്: സിംഗിൾമോഡ്
പാക്കേജ്: സ്റ്റീൽ ട്യൂബ്, എ.ബി.എസ് ഘടന: 1 × 32 2 × 32

എസ്‌സി എപിസി സിംപ്ലക്‌സ് ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് അഡാപ്റ്ററുകളുള്ള എൽ‌ജി‌എക്സ് പി‌എൽ‌സി സ്പ്ലിറ്റർ ബോക്സ്

വിവരണം:

നിർദ്ദിഷ്ട ആപ്ലിക്കേഷനുകൾക്കായി രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത 1xN, 2xN സ്പ്ലിറ്റർ ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ മുഴുവൻ ശ്രേണിയും ടിടിഐ നൽകുന്നു. എല്ലാ ഉൽപ്പന്നങ്ങളും GR-1209-CORE, GR-1221-CORE ആവശ്യകതകൾ പാലിക്കുന്നു.

സവിശേഷത:

നല്ല ആകർഷകത്വവും കുറഞ്ഞ ഉൾപ്പെടുത്തൽ നഷ്ടവും

കുറഞ്ഞ ധ്രുവീകരണം ആശ്രിത നഷ്ടം

മികച്ച മെക്കാനിക്കൽ

സ്ഥിരത ടെലികോർഡിയ GR-1221, GR-1209

ടി‌എൽ‌സി-സർട്ടിഫൈഡ് വഴിയുള്ള ഘടകങ്ങൾ, YD1117-2001 ലേക്ക് അനുരൂപമാക്കുക

ഉയർന്ന ധ്രുവീകരണ വംശനാശ അനുപാതവും മികച്ച ആകർഷണീയതയും

ഫൈബർ ഇൻപുട്ട്: തിരഞ്ഞെടുക്കാനായി 0.9 മിമി അല്ലെങ്കിൽ 250μm ഫൈബർ

ഫൈബർ output ട്ട്‌പുട്ട്: 250μm നഗ്നമായ ഫൈബർ (ഇത് വിഘടിക്കുന്നതിനുള്ള പ്രയോജനമാണ്) G.657A ഫൈബർ

അപ്ലിക്കേഷൻ:

ഫൈബർ ടു പോയിന്റ് (FTTX)

ലോക്കൽ ഏരിയ നെറ്റ്‌വർക്കുകൾ (LAN)

കേബിൾ ടെലിവിഷൻ (CATV)

ടെസ്റ്റ് ഉപകരണങ്ങൾ

വീട്ടിലേക്കുള്ള ഫൈബർ (FTTH)

നിഷ്ക്രിയ ഒപ്റ്റിക്കൽ നെറ്റ്‌വർക്കുകൾ (PON, GEPON)

സവിശേഷത:

പട്ടിക 1 - 1 × N പി‌എൽ‌സി ഫൈബർ സ്പ്ലിറ്റർ

പാരാമീറ്ററുകൾ 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
പ്രവർത്തന തരംഗദൈർഘ്യം (nm) 1260 1650
ഫൈബർ തരം G657A അല്ലെങ്കിൽ ഉപഭോക്താവ് വ്യക്തമാക്കി
ഉൾപ്പെടുത്തൽ നഷ്ടം (dB) (പി / എസ് ഗ്രേഡ്) 3.8 / 4.0 7.1 / 7.3 10.2 / 10.5 13.5 / 13.7 16.5 / 16.9 20.5 / 21.0
നഷ്ടത്തിന്റെ ഏകത (dB) 0.4 0.6 0.8 1.2 1.5 2.0
റിട്ടേൺ ലോസ് (dB) (പി / എസ് ഗ്രേഡ്) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
ധ്രുവീകരണ ആശ്രിത നഷ്ടം (dB) 0.2 0.2 0.2 0.25 0.3 0.35
ഡയറക്റ്റിവിറ്റി (dB) 55 55 55 55 55 55
തരംഗദൈർഘ്യത്തെ ആശ്രയിച്ചുള്ള നഷ്ടം (dB) 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
താപനില സ്ഥിരത (-40 ~ 85) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
പ്രവർത്തന താപനില (℃) -40 ~ 85
സംഭരണ ​​താപനില (℃) -40 ~ 85
പാക്കേജ് സ്റ്റീൽ ട്യൂബ് അല്ലെങ്കിൽ എ.ബി.എസ്

പട്ടിക 2 - 2 × N പി‌എൽ‌സി ഫൈബർ സ്പ്ലിറ്റർ

പാരാമീറ്ററുകൾ 2 × 2 2 × 4 2 × 8 2 × 16 2 × 32 2 × 64
പ്രവർത്തന തരംഗദൈർഘ്യം (nm) 1260 1650
ഫൈബർ തരം G657A അല്ലെങ്കിൽ ഉപഭോക്താവ് വ്യക്തമാക്കി
ഉൾപ്പെടുത്തൽ നഷ്ടം (dB) 4.0 7.6 11.0 14.4 17.5 21.0
നഷ്ടത്തിന്റെ ഏകത (dB) 0.6 1.0 1.2 1.5 1.8 2.2
റിട്ടേൺ ലോസ് (dB) (പി / എസ് ഗ്രേഡ്) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
ധ്രുവീകരണ ആശ്രിത നഷ്ടം (dB) 0.2 0.2 0.3 0.3 0.4 0.4
ഡയറക്റ്റിവിറ്റി (dB) 55 55 55 55 55 55
തരംഗദൈർഘ്യത്തെ ആശ്രയിച്ചുള്ള നഷ്ടം (dB) 0.3 0.4 0.5 0.5 0.5 0.5
താപനില സ്ഥിരത (-40 ~ 85) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
പ്രവർത്തന താപനില (℃) -40 ~ 85
സംഭരണ ​​താപനില (℃) -40 ~ 85
പാക്കേജ് സ്റ്റീൽ ട്യൂബ് അല്ലെങ്കിൽ എ.ബി.എസ്

കുറിപ്പുകൾ:

  1. കണക്റ്ററുകൾ ഇല്ലാതെ വ്യക്തമാക്കി.
  2. ഒരു കണക്റ്ററിന് 0.15dB അധിക നഷ്ടം ചേർക്കുക

ഉൽപ്പന്ന ചിത്രം:

LGX PLC Fiber Optic Splitter Box with SC APC Simplex Fiber Optic Adapters

ടാഗ്:

ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് കപ്ലർ,

ഫൈബർ ഒപ്റ്റിക് പി‌എൽ‌സി സ്പ്ലിറ്റർ


  • മുമ്പത്തെ:
  • അടുത്തത്:

  • നിങ്ങളുടെ സന്ദേശം ഇവിടെ എഴുതി ഞങ്ങൾക്ക് അയയ്ക്കുക