Wajan Multimode Fiber Optic Cable Black PE Jacket Tare da Na Uni - Gel ɗin Gel - Cike Ginin

Short Bayani:

Cikakken Bayanin Samfurin Nau'in Kebul: Nau'in Fiber Na waje: SM / MM Cable Core: 2-24 Cet din Jaket: MDPE / HDPE Tsarin: Jaket din Uni-Tube: Black GYXTW Multimode Wayar Fiber Optic Cable tare da Black PE Jacket Bayani: GYXTW oredariyar Uni-Tube An tsara kebul na Jaket / Single Armoured tare da sassauci da karuwar da ake buƙata don shigarwa mafi buƙatun yau, gami da binne kai tsaye. Ana amfani da sulken ƙarfe lokacin da ake son kariya ta inji. Fasali: Uni -...


Bayanin Samfura

Tambayoyi

Alamar samfur

Cikakken Bayanin Samfura
Nau'in kebul: A waje Nau'in Fiber: SM / MM
Cable Core: 2-24 Jaket na USB: MDPE / HDPE
Tsarin: Uni-Tube Jaket: Baƙi

 

GYXTW Multimode Waya Fiber Optic Cable tare da Black PE Jacket

Bayani:

GYXTW Armored Uni-Tube Single Jacket / Single Armored kebul an tsara shi tare da sassauƙa da ƙwarewar aiki

da ake buƙata don shigarwa mafi buƙata a yau, gami da binne kai tsaye.

Ana amfani da sulken ƙarfe lokacin da ake son kariya ta inji.

Siffofin:

Uni-tube gel-cika gini don ingantaccen kariya ta fiber.

Armarfen ƙarfe don kare kebul daga harin ɓarawo da lalacewar inji.

Steelarfe da waya mai ɗauke da madafa yana ba da ƙarfi mai ƙarfi da murƙushe ƙarfi.

Karamin, mai sauƙin shigarwa.

UV da zane mai ruwa.

Aikace-aikace:

Haɗin murya tsakanin sadarwa ko sadarwa.

An girka a cikin bututu, bututun karkashin kasa.

FTTx / FTTH / FTTD


Musammantawa:

Nau'in Fiber G.652 G.655 50/125. M 62.5 / 125. M
Tenaddamarwa(+ 20X) 850 nm <3.0 dB / km <3.3 dB / km
1300 nm <1.0 dB / km <1.0 dB / km
1310 nm <0.36 dB / km <0.40 dB / km
1550 nm <0.22 dB / km <0.23 dB / km
Bandwidth 850 nm > 500 MHz-kilomita > 200 Mhz-kilomita
1300 nm > 500 MHz-kilomita > 500 Mhz-kilomita
Lambar Lamba 0.200 ± 0.015 NA 0.275 ± 0.015 NA
Cable Yanke-kashe Wavelength cc <1260 nm <1450 nm

Tsarin da Bayani na Musamman:

FiberIdaya Mara sunaDiamita

(mm)

Mara sunaWeight

(kg / km)

Ableaddamar da Tenarfin siwazo(N) Haɓakawa ushanƙan Murna
(N / 100mm)
Short Term Tsawon Lokaci Short Term Tsawon Lokaci
2 ~ 12 8.6 95 1500 600 1000 300
14 ~ 24 9.0 110 1500 600 1000 300

Lura: Wannan takaddun bayanan na iya zama abin tunani kawai, amma ba kari ga kwangilar ba. Da fatan za a tuntuɓi mutanenmu na tallace-tallace don ƙarin cikakken bayani.

Samfurin Hoto:

Outdoor Multimode Fiber Optic Cable Black PE Jacket With Uni - Tube Gel - Filled Construction

Tag:

guda yanayin fiber na gani na USB,

kebul mai sulke


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana