LGX PLC Fiber Optic Splitter Box tare da SC APC Simplex Fiber Optic Adapters

Short Bayani:

Cikakken Bayanin Samfurin Haɗin Haɗin Nau'in: SC, FC, LC, ST Ferrule -arshen fuska: PC, UPC, APC Fiber Nau'in: G652D G657A1 G657A2 Yanayin Fiber: Singlmode Kunshin: Tubalin Karfe, ABS Tsarin: 1 × 32 2 × 32 LGX PLC Splitter Akwati tare da SC APC Simplex Fiber Optic Adapters: TTI tana ba da jerin samfuran 1xN da 2xN masu rarrabawa waɗanda aka keɓance don takamaiman aikace-aikace. Duk samfuran suna haɗuwa da GR-1209-CORE da GR-1221-CORE. Feature: Kyakkyawan daidaito da ƙananan asara Low Polari ...


Bayanin Samfura

Tambayoyi

Alamar samfur

Cikakken Bayanin Samfura
Nau'in Mai Haɗa: SC, FC, LC, ST Ferrule -arshen fuska: PC, UPC, APC
Nau'in Fiber: G652D G657A1 G657A2 Yanayin fiber: Singlmode
Kunshin: Karfe Tube, ABS Tsarin: 1 × 32 2 × 32

LGX PLC Splitter Box tare da SC APC Simplex Fiber Optic Adapters

Bayani:

TTI tana ba da jerin samfuran 1xN da 2xN masu rarrabawa waɗanda aka keɓance don takamaiman aikace-aikace. Duk samfuran suna haɗuwa da GR-1209-CORE da GR-1221-CORE.

Fasali:

Kyakkyawan daidaito da ƙananan asarar hasara

Poarancin Rushewar Dogara

Madalla da Injin

Kwancen Telecordia GR-1221 da GR-1209

Aka gyara ta hanyar TLC-Certified, Daidaita zuwa YD1117-2001

Babban Rarshen laarshen Yanki & Kyakkyawan ifaukaka

Fiber shigar da: 0.9mm ko 250μm fiber don zabi

Fiber fitarwa: 250μm barewa fiber (Yana da fa'ida ga splicing) G.657A Fiber

Aikace-aikace:

Fiber zuwa ma'ana (FTTX)

Cibiyoyin sadarwar gida (LAN)

Cable talabijin (CATV)

Kayan gwaji

Fiber zuwa gida (FTTH)

Cibiyoyin sadarwar gani na wucewa (PON, GEPON)

Musammantawa:

Tebur 1 - 1 × N PLC Fiber Splitter

Sigogi 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
Girman aiki (nm) 1260 ~ 1650
Nau'in Fiber G657A ko abokin ciniki da aka ƙayyade
Rashin Laka (dB) (Matsayin P / S) 3.8 / 4.0 7.1 / 7.3 10.2 / 10.5 13.5 / 13.7 16.5 / 16.9 20.5 / 21.0
Rashin Asara (dB) 0.4 0.6 0.8 1.2 1.5 2.0
Komawa Asara (dB) (Darajar P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
Rushewar Dogara (dB) 0.2 0.2 0.2 0.25 0.3 0.35
Gyarawa (dB) 55 55 55 55 55 55
Rashin Tsawan Tsawo (dB) 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
Yanayin zafin jiki (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
Zazzabi mai aiki (℃) -40 ~ 85
Zazzabi na Yanayi (℃) -40 ~ 85
Kunshin Karfe Tube ko ABS

Tebur 2 - 2 × N PLC Fassara Fiber

Sigogi 2 × 2 2 × 4 2 × 8 2 × 16 2 × 32 2 × 64
Girman aiki (nm) 1260 ~ 1650
Nau'in Fiber G657A ko abokin ciniki da aka ƙayyade
Asarar Saka (dB) 4.0 7.6 11.0 14.4 17.5 21.0
Rashin Asara (dB) 0.6 1.0 1.2 1.5 1.8 2.2
Komawa Asara (dB) (Darajar P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
Rushewar Dogara (dB) 0.2 0.2 0.3 0.3 0.4 0.4
Gyarawa (dB) 55 55 55 55 55 55
Rashin Tsawan Tsawo (dB) 0.3 0.4 0.5 0.5 0.5 0.5
Yanayin zafin jiki (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
Zazzabi mai aiki (℃) -40 ~ 85
Zazzabi na Yanayi (℃) -40 ~ 85
Kunshin Karfe Tube ko ABS

Bayanan kula:

  1. Ayyade ba tare da masu haɗawa ba.
  2. Sanya karin asara ta 0.15dB ta mahaɗin waya

Samfurin Hoto:

LGX PLC Fiber Optic Splitter Box with SC APC Simplex Fiber Optic Adapters

Tag:

fiber na gani coupler,

fiber optic plc splitter


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana