Blwch Llorweddol Ffibr Optig LGX PLC gydag Addasyddion Optig Ffibr Simplex SC APC

Disgrifiad Byr:

Disgrifiad Man manwl o'r Cysylltydd Math o Gysylltydd: SC, FC, LC, ST Ferrule Wyneb pen: PC, UPC, APC Math o Ffibr: G652D G657A1 G657A2 Modd Ffibr: Pecyn Singlmode: Tiwb Dur, Strwythur ABS: 1 × 32 2 × 32 Llorweddol LGX PLC Blwch gyda SC APC Simplex Fiber Optic Adapters Disgrifiad: Mae TTI yn darparu cyfres gyfan o gynhyrchion hollti 1xN a 2xN sydd wedi'u teilwra ar gyfer cymwysiadau penodol. Mae'r holl gynhyrchion yn cwrdd â GR-1209-CORE a GR-1221-CORErequirements. Nodwedd: Unffurfiaeth dda a cholled mewnosod isel Polari Isel ...


Manylion y Cynnyrch

Cwestiynau Cyffredin

Tagiau Cynnyrch

Disgrifiad Manwl o'r Cynnyrch
Math o Gysylltydd: SC, FC, LC, ST Ferrule End-face: PC, UPC, APC
Math o Ffibr: G652D G657A1 G657A2 Modd Ffibr: Singlmode
Pecyn: Tiwb Dur, ABS Strwythur: 1 × 32 2 × 32

Blwch Llorweddol LGX PLC gydag Addasyddion Optig Ffibr Simplex SC APC

Disgrifiad:

Mae TTI yn darparu cyfres gyfan o gynhyrchion hollti 1xN a 2xN sydd wedi'u teilwra ar gyfer cymwysiadau penodol. Mae'r holl gynhyrchion yn cwrdd â GR-1209-CORE a GR-1221-CORErequirements.

Nodwedd:

Unffurfiaeth dda a cholled mewnosod isel

Colled Dibynnol ar Bolareiddio Isel

Mecanyddol Ardderchog

Sefydlogrwydd Telecordia GR-1221 a GR-1209

Cydrannau trwy Ardystiedig TLC, Cydymffurfio â YD1117-2001

Cymhareb Difodiant polareiddio Uchel ac Unffurfiaeth Ardderchog

Mewnbwn ffibr: ffibr 0.9mm neu 250μm i'w ddewis

Allbwn ffibr: ffibr noeth 250μm (Mae'n fudd ar gyfer splicing) G.657A Ffibr

Cais:

Ffibr i'r pwynt (FTTX)

Rhwydweithiau ardal leol (LAN)

Teledu cebl (CATV)

Offer prawf

Ffibr i'r cartref (FTTH)

Rhwydweithiau optegol goddefol (PON, GEPON)

Manyleb:

Tabl 1 - Llorweddol Ffibr PLC 1 × N.

Paramedrau 1 × 2 1 × 4 1 × 8 1 × 16 1 × 32 1 × 64
Tonfedd Weithredu (nm) 1260 ~ 1650
Math o Ffibr G657A neu nod y cwsmer
Colled Mewnosod (dB) (Gradd P / S) 3.8 / 4.0 7.1 / 7.3 10.2 / 10.5 13.5 / 13.7 16.5 / 16.9 20.5 / 21.0
Unffurfiaeth Colled (dB) 0.4 0.6 0.8 1.2 1.5 2.0
Colled Dychwelyd (dB) (Gradd P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
Colled Dibynnol polareiddio (dB) 0.2 0.2 0.2 0.25 0.3 0.35
Cyfarwyddeb (dB) 55 55 55 55 55 55
Colled Dibynnol Tonfedd (dB) 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
Sefydlogrwydd Tymheredd (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
Tymheredd Gweithredu (℃) -40 ~ 85
Tymheredd Storio (℃) -40 ~ 85
Pecyn Tiwb Dur neu ABS

Tabl 2 - Llorweddol Ffibr 2 × N PLC

Paramedrau 2 × 2 2 × 4 2 × 8 2 × 16 2 × 32 2 × 64
Tonfedd Weithredu (nm) 1260 ~ 1650
Math o Ffibr G657A neu nod y cwsmer
Colled Mewnosod (dB) 4.0 7.6 11.0 14.4 17.5 21.0
Unffurfiaeth Colled (dB) 0.6 1.0 1.2 1.5 1.8 2.2
Colled Dychwelyd (dB) (Gradd P / S) 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50 55/50
Colled Dibynnol polareiddio (dB) 0.2 0.2 0.3 0.3 0.4 0.4
Cyfarwyddeb (dB) 55 55 55 55 55 55
Colled Dibynnol Tonfedd (dB) 0.3 0.4 0.5 0.5 0.5 0.5
Sefydlogrwydd Tymheredd (-40 ~ 85 ℃) (dB) 0.4 0.4 0.4 0.5 0.5 0.5
Tymheredd Gweithredu (℃) -40 ~ 85
Tymheredd Storio (℃) -40 ~ 85
Pecyn Tiwb Dur neu ABS

Nodiadau:

  1. Wedi'i nodi heb gysylltwyr.
  2. Ychwanegwch golled 0.15dB ychwanegol fesul cysylltydd

Llun Cynnyrch:

LGX PLC Fiber Optic Splitter Box with SC APC Simplex Fiber Optic Adapters

Tag:

cyplydd ffibr optig,

holltwr plc ffibr optig


  • Blaenorol:
  • Nesaf:

  • Ysgrifennwch eich neges yma a'i hanfon atom ni